การประชุมหารือความร่วมมือระหว่างกรมอนามัย และ กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
วันที่ 15 มิถุนายน 2561 ดร.อัมพร จันทวิบูลย์ ผู้อำนวยการสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ เป็นประธานในการประชุมหารือความร่วมมือระหว่างกรมอนามัย และ สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เพื่อกำหนดรายละเอียดความร่วมมือทางการตรวจวิเคราะห์และทดสอบคุณภาพน้ำประปาหมู่บ้านและพัฒนาเครือข่ายห้องปฏิบัติการ
วันที่ 15 มิถุนายน 2561 ดร.อัมพร จันทวิบูลย์ ผู้อำนวยการสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ เป็นประธานในการประชุมหารือความร่วมมือระหว่างกรมอนามัย และ สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เพื่อกำหนดรายละเอียดความร่วมมือทางการตรวจวิเคราะห์และทดสอบคุณภาพน้ำประปาหมู่บ้านและพัฒนาเครือข่ายห้องปฏิบัติการ