สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ร่วมเป็นวิทยากรในการประชุมเสริมสร้างศักยภาพครูในงานส่งเสริมสุขภาพและการจัดการอนามัยสิ่งแวดล้อมสำหรับเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร
วันที่ ๓๑ มกราคม ๒๕๖๑ นักวิชาการจากสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ กรมอนามัย เข้าร่วมเป็นวิทยากร ในการประชุม "เสริมสร้างศักยภาพครูในงานส่งเสริมสุขภาพและการจัดการอนามัยสิ่งแวดล้อมสำหรับเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร? ณ ห้องประชุมราชาวดี ศูนย์อนามัยที่ ๕ ราชบุรี
วันที่ ๓๑ มกราคม ๒๕๖๑ นักวิชาการจากสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ กรมอนามัย เข้าร่วมเป็นวิทยากร ในการประชุม เสริมสร้างศักยภาพครูในงานส่งเสริมสุขภาพและการจัดการอนามัยสิ่งแวดล้อมสำหรับเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร ณ ห้องประชุมราชาวดี ศูนย์อนามัยที่ ๕ ราชบุรี