โครงการฝึกอบรมผู้บริหารสู่ DOH 4.0 ประจำปี 2561
วันที่ 13 ธันวาคม 2560 ดร.อัมพร จันทวิบูลย์ ผู้อำนวยการสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ เข้าร่วม"โครงการอบรมผู้บริหารสู่ DOH 4.0" ประจำปี 2561 โดยมี นพ.อรรถพล แก้วสัมฤทธิ์ รองอธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในพิธีเปิด ณ โรงแรมเอบีน่าเฮ้าส์ กรุงเทพฯ
วันที่ 13 ธันวาคม 2560 ดร.อัมพร จันทวิบูลย์ ผู้อำนวยการสำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ เข้าร่วมโครงการอบรมผู้บริหารสู่ DOH 4.0 ประจำปี 2561 โดยมี นพ.อรรถพล แก้วสัมฤทธิ์ รองอธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในพิธีเปิด ณ โรงแรมเอบีน่าเฮ้าส์ กรุงเทพฯ