สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ร่วมกิจกรรมออกกำลังกายทุกวันพุธ
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ร่วมกิจกรรมออกกำลังกายทุกวันพุธ และ "ร่วมส่งแรงเชียร์ให้
พี่ตูนและทีมก้าวไปถึงแม่สาย" ณ บริเวณสนามหญ้า กรมอนามัย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ร่วมกิจกรรมออกกำลังกายทุกวันพุธ และ ร่วมส่งแรงเชียร์ให้พี่ตูนและทีมก้าวไปถึงแม่สาย ณ บริเวณสนามหญ้า กรมอนามัย