การประชุมแนวทางการดำเนินงานสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ปี 2561
นพ.ดนัย ธีวันดา รองอธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในการประชุมแนวทางการดำเนินงานสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ปี 2561
และการขับเคลื่อนงานแบบบูรณาการ
วันที่ 27 ตุลาคม 2560
ณ ห้องประชุมทรวง เหลี่ยมรังสี สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ
นพ.ดนัย ธีวันดา รองอธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในการประชุมแนวทางการดำเนินงานสุขาภิบาลอาหารและน้ำ ปี 2561และการขับเคลื่อนงานแบบบูรณาการวันที่ 27 ตุลาคม 2560ณ ห้องประชุมทรวง เหลี่ยมรังสี สำนักสุขาภิบาลอาหารและน้ำ